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Je Wajua?

Kuwa Sheria ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi, Sura ya 44,
imetungwa mahsusi kwa ajili ya kuweka masharti
kuhusu misingi ya ulinzi wa taarifa binafsi kwa lengo
la kuweka kiwango cha chini cha matakwa ya
ukusanyaji na uchakataji wa taarifa binafsi, kuanzisha
Tume ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi, kuimarisha ulinzi
wa taarifa binafsi zinazochakatwa na vyombo vya
Serikali na vyombo binafsi, na masuala mengine
yanayohusiana na hayo.
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